ધવલે ચહલની પત્ની ધનશ્રી સાથે કર્યા ભાંગડા, વીડિયો વાયરલ

Dhanashree Verma Yuzvendra Chahal Wife Bhangra Dance With Shikhar Dhawan  Video Goes Viral|Yuzvendra Chahal की वाइफ Dhanashree Verma ने Shikhar Dhawan  के साथ किया भांगड़ा, धूम मचा रहा ये धांसू Video| Hindi

ઇંગ્લેન્ડ સામેની વનડે સિરીઝમાં બે અડધી સદી ફટકારનાર ટીમ ઇન્ડિયાના ઓપનર શિખર ધવન મેદાનની અંદર અને બહાર તેની એનર્જી માટે જાણીતા છે. લોકડાઉન દરમિયાન ધવને ઘણી વીડિયો શેર કરી હતી, જેમાં તે તેના પરિવાર સાથે ડાન્સ કરી રહ્યો હતો. જ્યારે આ સ્ટાર બેટ્સમેનને ટીમ ઈન્ડિયાના સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલની પત્ની ધનશ્રી વર્મા સાથે ડાન્સ કરવાની તક મળી ત્યારે તે જોરદાર નાચ્યો.

શિખર ધવને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે અને ધનશ્રી ભાંગળા કરતા જોવા મળી રહ્યા છે. આ વીડિયો ધનશ્રી વર્માએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર પણ શેર કર્યો છે. તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે ગબ્બરની સ્ટાઈલમાં ભાંગળા. સાથે મળીને, તેઓએ ઇન્સ્ટાગ્રામ રીલમાં પણ આગ લગાવી. ચાહકોને આ વિડિઓ ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. અત્યાર સુધીમાં તેને 3 લાખથી વધુ લાઈક્સ મળી છે. 

જણાવી દઈએ કે યુઝવેન્દ્ર ચહલની પત્ની ધનશ્રી વર્મા વ્યવસાયે ડેંટિસ્ટ, કોરિયોગ્રાફર અને યુ ટ્યુબર છે. ઈંગ્લેન્ડ શ્રેણી દરમિયાન ધનશ્રી યુઝવેન્દ્ર ચહલ સાથે હતી. ચહલ અને ધનશ્રી સાથે મોહમ્મદ સિરાજ મંગળવારે પુણેથી આરસીબી કેમ્પમાં જોડાવા રવાના થયા હતા.

તે જ સમયે, ધવને ઇંગ્લેન્ડ સામેની વનડે શ્રેણીમાં 98 અને 67 રનની ઇનિંગ્સ રમી હતી. તે ઉત્તમ ફોર્મમાં છે અને ટૂંક સમયમાં દિલ્હી રાજધાનીઓમાં જોડાશે. દિલ્હી કેપિટલ્સ 10 એપ્રિલથી આઈપીએલની 14 મી સીઝનનો પ્રારંભ કરશે. તેની પ્રથમ મેચ ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સામે છે. ટીમ આ વખતે ઋષબ પંતની કપ્તાની હેઠળ રમશે. તેમને મંગળવારે ટીમની કમાન સોંપવામાં આવી હતી. નિયમિત કેપ્ટન શ્રેયર એય્યરને ઈજા થવાને કારણે પંતની કપ્તાન તરીકે નિમણૂક કરવામાં આવ્યો છે.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button